Starfsfólk

Sala og þjónusta

Jónas Guðmundsson Jónas Guðmundsson Sölu- og þjónustustjóri 8963136 jonasg@tandur.is
Sigurður Kjartansson Sigurður Kjartansson Söluráðgjafi 8974542 siggi@tandur.is
Birgir Valsson Birgir Valsson Söluráðgjafi 8921217 biggivals@tandur.is
Vilhjálmur Þorsteinsson Vilhjálmur Þorsteinsson Söluráðgjafi matvælasviðs / Mjólkurtæknifræðingur 7669010 villi@tandur.is
Kristmundur Davíð Ólafsson Kristmundur Davíð Ólafsson Söluráðgjafi 8400540 kiddi@tandur.is
Stefán Örn Sturlaugsson Stefán Örn Sturlaugsson Söluráðgjafi 6808833 stefan@tandur.is
Reynir Schmidt Reynir Schmidt Söluráðgjafi 7703325 reynir@tandur.is
Daníel Páll Jónasson Daníel Páll Jónasson Þjónustustjóri GÁMES kerfa 8486998 daniel@tandur.is
Baldur Jóhannsson Baldur Jóhannsson Söluráðgjafi 8652990 baldur@tandur.is
Jón Einar Jóhannsson Jón Einar Jóhannsson Söluráðgjafi fyrir Norður- og Austurland 8916496 je@tandur.is

Skrifstofa

Richard Kristinsson Richard Kristinsson Framkvæmdastjóri / Efnafræðingur 5101210 6929559 richard@tandur.is
Arnar Garðarsson Arnar Garðarsson Rekstrarstjóri 5101205 8917160 arnar@tandur.is
Alfreð Aðalsteinsson Alfreð Aðalsteinsson Gæðastjóri / Efnafræðingur 5101203 8452138 alfred@tandur.is
Hjördís Reykdal Hjördís Reykdal Gjaldkeri / Innheimta 5101207 hjordis@tandur.is
Dagmar Bragadóttir Dagmar Bragadóttir Reikningshald og bókun 5101202 dagmar@tandur.is
Berglind Hlín Aðalsteinsdóttir Berglind Hlín Aðalsteinsdóttir Vef- og markaðsmál 5101204 berglind@tandur.is
Oddný B. Ragnarsdóttir Oddný B. Ragnarsdóttir Vef- og markaðsmál 5101214 oddny@tandur.is
Elínborg Erla Knútsdóttir Elínborg Erla Knútsdóttir Sölu- og markaðsmál 6932400 ella@tandur.is
Bjarni Magnússon Bjarni Magnússon Innkaupa- og birgðastjóri 8958709 bjarni@tandur.is
Hannes Már Sigurðsson Hannes Már Sigurðsson Upplýsingatæknimál 7897900 hannes@tandur.is
Páll Sævar Guðjónsson Páll Sævar Guðjónsson Söluráðgjafi / Markaðsstjóri eSmiley 5101215 8978103 psg@tandur.is
Ólína Halla Magnúsdóttir Ólína Halla Magnúsdóttir 5101219 olina@tandur.is
Rakel Þorsteinsdóttir Rakel Þorsteinsdóttir rakel@tandur.is

Lager, framleiðsla og útkeyrsla

Valtýr Reginsson Valtýr Reginsson Verksmiðju- og lagerstjóri 7719922 valli@tandur.is
Árni Hafsteinsson Árni Hafsteinsson Lager og dreifing 6943502 dreifing@tandur.is
Heiðar Freyr Gestsson Heiðar Freyr Gestsson Vörumóttaka 8488144 dreifing@tandur.is
Kristófer Sigurðsson Kristófer Sigurðsson Lager og vörumóttaka
Hannes Linh Nguyen Hannes Linh Nguyen Lager
Mentor Hasani Mentor Hasani Lager
Awaz Yousif Awaz Yousif Lager
Janis Novikovs Janis Novikovs Lager
Pawel Gotthardt Pawel Gotthardt Lager 7851943
Andri Páll Birgisson Andri Páll Birgisson Lager
David Francis David Francis Lager
Ervin Shala Ervin Shala Framleiðslustjóri 8459805
Abdelaziz Hamou Abdelaziz Hamou Framleiðslustjóri 8680091
Gunnar Már Sigurðsson Gunnar Már Sigurðsson Framleiðsla 6988067
Hafsteinn Helgi Grétarsson Hafsteinn Helgi Grétarsson Bílstjóri 6991201
Ívar Þór Kristinsson Ívar Þór Kristinsson Bílstjóri 6951584
Ragnar Kristinn Garðarsson Ragnar Kristinn Garðarsson Lager 8934142

Tækjauppsetning og viðhald

Hallur Húmi Blumenstein Hallur Húmi Blumenstein Kerfisstjóri 6962344 hallur@tandur.is
Sigurður Guðmundsson Sigurður Guðmundsson Tæknistjóri 6992804 sg@tandur.is
Hafþór Sindri Sigurðsson Hafþór Sindri Sigurðsson Tæknimaður 7640658 hss@tandur.is
Ekki er til valinn fjöldi af valdri vöru